| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 4.5KW 5KVA |
| Mô hình máy phát điện | PD6500ES |
| Điện dự phòng | 5KW 5,5KVA |
| Kiểu động cơ | 186FAE |
| Năng lượng định giá | 50KW đến 300KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 55KW đến 330KW |
| động cơ | Động cơ Diesel YUCHAI |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Loại máy phát điện | Máy phát điện cầm tay / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Bạn bè / 188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Mô hình | GD10TS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8/1 |
| Lớp cách nhiệt | h |
| Lớp bảo vệ | IP23 |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 54A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V92 , 2 cylinder diesel motor , air cooled |
| Loại máy phát điện | Portable / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | IF188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Kích thước | 20FT |
|---|---|
| động cơ | MTU hoặc CUMMINS |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD/LEORY SOMER/MARATHON/MECCALTE |
| Bảng điều khiển | Biển sâu |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Giấy chứng nhận | CE, ISO 9001 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Kiểu | Làm mát bằng không khí |
| Tiếng ồn (7m) dB (A) | 88 |
| Tên sản phẩm | Máy phát hàn |