| Loại máy phát điện | Máy phát điện cầm tay / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Bạn bè / 188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186FAE |
| Genset type | Open type, Silent type |
| Power(Prime/Standby) | 5KW / 5.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke , 1 cylinder |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 6KVA / 6,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | PowerFriend 188FAE 4 thì |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5KVA/5,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 10A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| động cơ | 186FAE |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186/188 FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 3KVA / 3KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 300A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 2V86 |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Chinese |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 6kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng đầu ra | 40KW 55KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |