| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 22,7A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Năng lượng đầu ra | 20kw 25kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7KW / 7.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 192FAGE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Power (Prime / Standby) | 6KVA / 6,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 188FAE 4 đột quỵ |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 22,7A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 11 11,5 (Kw / Kva) |
| Mô hình máy phát điện | PD15ST |
| Tính năng động cơ | 2 xi lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Mô hình động cơ | 292F |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 12 12 (Kw / Kva) |
| Mô hình máy phát điện | PD15ST |
| Tính năng động cơ | 2 xi lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Mô hình động cơ | 292F |