| Sản lượng điện năng | 5kva |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Vôn | 220v - 690v tùy chọn |
| Động cơ | Trung Quốc |
| Máy phát điện | Đồng 100% |
| Output Power | 3KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 178F |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng đầu ra | 200kw 250kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 25KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | KOFO, FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc cho tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng đầu ra | 50kw 63kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Mô hình | PD6500T |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu | Tùy theo |
| Hệ thống làm mát | Máy làm mát |
| Sức mạnh (Chờ) | 10KW / 10KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 42A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xi lanh thẳng hàng |
| Năng lượng đầu ra | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng định giá | 320kw/400kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 576A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) |