| Mô hình | GP413FWS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu sắc | Tùy theo |
| Mô hình | GP55FWS |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu sắc | Tùy theo |
| Power(Prime/Standby) | 7KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.3KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 178FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7KVA / 7,7KVA |
|---|---|
| tần số | 50 / 60Hz |
| Hiện hành | 20a |
| Vôn | 220/230 / 240V |
| Động cơ | Bạn bè / 192FAE |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Hiện tại | 20A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186/188 FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 3kva to 7kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Hệ số công suất | 1 |
|---|---|
| Số pha | Một pha |
| Lỗ khoan * đột quỵ | 86X72 |
| Dịch chuyển ml | 418 |
| Hệ thống bôi trơn | áp lực văng |