| Output Power | 7kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 198FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 đột qu stroke |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| tần số | 50 / 60Hz |
| Hiện hành | 20a |
| Vôn | 220/230 / 240V |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Suất | 7.0KW / 7.5KVA |
|---|---|
| Điện dự phòng | 7.0KW / 7.5KVA |
| Động cơ | 192FAGE |
| Máy phát điện | 100% đồng, không chổi than, với AVR |
| Bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| Power(Prime/Standby) | 8.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 36.9A |
| Voltage | 220/230/240V |
| Engine | 192FB/P-E |
| Sức mạnh (Thủ tướng) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 54A |
| Vôn | 220V |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xi lanh, làm mát bằng không khí |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 54A |
| Vôn | 220V |
| Động cơ | Động cơ diesel 292, 2 xi lanh, làm mát bằng không khí |
| loại máy phát điện | Silent.Open.Trailer |
|---|---|
| Định mức đầu ra năng lượng | 5.0KW 5,5KVA |
| Động cơ | 188PHẦN |
| Loại cấu trúc | Một xi lanh, trong lớp lót 4 nhịp, tiêm trực tiếp |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng không khí |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 14/11/15 (Kw / Kva) |
| Điện dự phòng | 12/15 12,5 / 16 (Kw / Kva) |
| Mô hình máy phát điện | PD15ST3 |
| Mô hình động cơ | 292F |
| Loại máy phát điện động cơ 5kva | Đèn âm thanh di động |
|---|---|
| Giấy chứng nhận máy phát điện động cơ 5kva | CE/ISO9001 |
| Máy phát điện động cơ 5kva Màu | Yêu cầu của khách hàng |
| Động cơ máy phát điện 5kva Bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Tùy chọn | Logo của khách hàng |