| động cơ | thì là |
|---|---|
| máy phát điện xoay chiều | Được rồi, Stamford |
| Máy điều khiển | Smartgen 6110 |
| Giai đoạn | 3 pha |
| bảo hành | 12 tháng/ 1 năm |
| Năng lượng định giá | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 53KVA/ 66KVA |
| động cơ | Cummins 4BTA3.9-G2 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford Type |
| Bảng điều khiển | thông minh |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| công suất tối đa | 44KW / 55KVA |
| Mô hình động cơ | 4DX21-45D |
| Thương hiệu máy phát điện | Stamford / UCI224G |
| Mức tiếng ồn | 70 dB ở 7 mét |
| Năng lượng định giá | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 53KVA/ 66KVA |
| động cơ | Cummins 4BTA3.9-G2 |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea 3110 / Smartgen |
| Năng lượng chính của máy phát điện | 500KW 625KVA |
|---|---|
| Máy phát điện dự phòng | 550KW 688KVA |
| Động cơ máy phát điện 500KW | Ktaa19-g6a |
| máy phát điện 500kw | STAMFORD / MECC |
| Máy điều khiển máy phát điện 500KW | Loại Stamford, không chải, 100% đồng |
| Dãy công suất | 40-413KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/Xuất xứ Ý |
| Máy điều khiển | Smartgen/ DeepSea/ Comap |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| công suất tối đa | 44KW / 55KVA |
| Mô hình động cơ | 4DX21-45D |
| Thương hiệu máy phát điện | Stamford / UCI224G |
| Mức tiếng ồn | 70 dB ở 7 mét |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 5KVA/5,5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 10A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| động cơ | 186FAE |
| Năng lượng định giá | 500KW/625KVA |
|---|---|
| điện dự phòng | 550kw/688kva |
| động cơ | Bản gốc USA Cummins |
| máy phát điện xoay chiều | Orginal Stamford / Leory Somer |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng đầu ra | 80KW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, thương hiệu Trung Quốc tùy chọn |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |