| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 1,7KW / 2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 180A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Năng lượng đầu ra | 280kw 350kva |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 320kw/400kva |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 576A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) |
| Năng lượng định giá | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 72A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| Năng lượng định giá | 60kW/75kVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 108A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ NEF45SM2A |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Chinese |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng định giá | 160KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 288A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/NEF67TM7 |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |