| tỷ lệ điện | 200KW |
|---|---|
| Tần số | 50HZ/60HZ |
| động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Điện áp | 230/400 |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford/loại stamford |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 2.7KW / 3KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 6A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 178F |
| Power(Standby) | Standby 150kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 250KW/ 313KVA 280KW/344KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 450A |
| Điện áp | 220/380V 230/400V 240/415V |
| động cơ | FPT / C9 |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 240KW/ 300KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 432A |
| Điện áp | 220/380V |
| động cơ | Cummins /MTAA11-G3 |
| số pha | 3 |
|---|---|
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/CURSOR87TE3 |
| Cấu trúc Genset | Im lặng |
| Lớp cách nhiệt | h |
| Năng lượng định giá | 60kW/75kVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | Từ 220v đến 690v cho bạn lựa chọn |
| động cơ | FPT/Ý |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Thương hiệu động cơ | FPT |
|---|---|
| Mô hình Genset | GP481FPS |
| Thủ tướng | 350KW 413KVA |
| điện dự phòng | 385KW 481KVA |
| Mô hình động cơ | FPT FPT/ C13TE3A |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |