| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Welding capacity | 190A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| Power(Prime/Standby) | 8000w portbale generator |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 198F , single cylinder , 4 stroke |
| Tần số định mức (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| Điện áp định mức (V) | 230 120/240 230/400v 277/480V ((tùy thuộc) |
| Công suất đầu ra định mức (KW) | 7/6 |
| công suất tối đa (kw) | 7.0/7.5 |
| số pha | một pha hoặc ba pha |
| Mô hình | PD12EW |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE/ISO 9001 |
| Hệ số công suất | 0.8 |
| Phương pháp bắt đầu | Cơ khí hoặc điện tử |
| Màu | Tùy theo |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |
| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA /5.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240V |
| Engine | 186FAE diesel engine |
| Power (Prime / Standby) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 đột quỵ |
| Power (Prime / Standby) | 6000W |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel làm mát bằng không khí 188F |