| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7KVA / 7,7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Nhiên liệu diesel 192FAE |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V86, 2 xy-lanh |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xy lanh thẳng hàng, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Power(Prime/Standby) | 6000W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188F air cooled diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 1.7KW/2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 190A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 1 cylinder 4 stroke motor ,diesel power |
| Power (Prime / Standby) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE |
| Power (Prime / Standby) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 27A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 188F, làm mát bằng không khí, công suất động cơ diesel |
| Power (Prime / Standby) | 10KW / 12.5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 35A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| động cơ diesel | 292, 2 xy lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 6KVA / 6,5KVA |
|---|---|
| tần số | 50 / 60Hz |
| Hiện hành | 20a |
| Vôn | 220/230 / 240V |
| Động cơ | PowerFriend 188FAE 4 thì |
| Nguồn (Thủ tướng / Chờ) | 2.7KW / 3KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60Hz |
| hiện tại | 6A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 178F |