| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Mô hình | GD10ET |
|---|---|
| giấy chứng nhận | CE/ISO9001 |
| Hệ số công suất | 0,8 |
| Lớp bảo vệ | IP23 |
| số pha | 3 |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 192FAE |
| Standby power | 6.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE , 1 cylinder Air cooled diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 10KW/11KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V92 , 2 cylinder diesel engine |
| Warranty | 1-2 Years |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Structure | Open/Silent/Container |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 8kVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Tốc độ | 3000 vòng/phút /3600 vòng/phút |
| Loại xi lanh | 1 xi lanh 4 thì |
| Loại bắt đầu | Điện / Khởi động bằng tay |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 5Kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng đầu ra | 10KW/11KVA |
|---|---|
| động cơ | 292F |
| máy phát điện xoay chiều | 100% đồng, không chổi than, có AVR |
| bảo hành | 1 năm hoặc 1000 giờ |
| giấy chứng nhận | ISO9001/ISO14001/CE |