| Power(Prime/Standby) | 5000W/5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 11 11,5 (Kw / Kva) |
| Mô hình máy phát điện | PD15ST |
| Tính năng động cơ | 2 xi lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Mô hình động cơ | 292F |
| Tên sản phẩm | Máy phát điện diesel |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 11kw 12kva |
| Mô hình máy phát điện | PD15ST3 |
| Tính năng động cơ | 2 xi lanh, 4 thì, làm mát bằng không khí |
| Mô hình động cơ | 292F |
| Power(Prime/Standby) | 8kw / 8kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 198F , 1 cylinder , 4 stroke , diesel engine |
| Power (Prime / Standby) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xy lanh, làm mát bằng không khí |
| Power (Prime / Standby) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xy lanh, làm mát bằng không khí |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 6KVA/6.5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Hiện hành | 27A |
| Điện áp | 220/230/240V |
| động cơ | 188FAE 4 thì |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 10A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE |