| Power(Prime/Standby) | 6KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 5000W/5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE, 1 cylinder , diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| Power(Prime/Standby) | 7kw / 7kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 32A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192F , 1 cylinder , 4 stroke , air cooled |
| Loại máy phát điện | Máy phát điện cầm tay / Homeuse |
|---|---|
| Mô hình động cơ | Bạn bè / 188FAGE |
| Khối lượng tịnh | 170kg |
| Bảo hành | 12 tháng / 1000 giờ |
| Hệ số công suất | 1 |
| Power(Prime/Standby) | 4.5KVA /4.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186FAE |
| Genset type | Open type, Silent type |
| Power(Prime/Standby) | 7000W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE, Single phase , 4 stroke , diesel power |
| Power(Prime/Standby) | 7000W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE, Single phase , 4 stroke , diesel power |
| Loại động cơ | 186FAE |
|---|---|
| Sức mạnh chính | 5,2KW 5,7KVA |
| Mô hình máy phát điện | PD7500ES |
| Sức mạnh dự phòng | 5,7KW 6.2KVA |
| Kiểu cấu trúc | Xylanh đơn, 4 kỳ, phun trực tiếp |