| Output Power | 1.7kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186F |
| Alternator | 100% copper |
| Năng lượng định giá | 200KVA /160KW |
|---|---|
| điện dự phòng | 220KVA /176KW |
| động cơ | Ý FPT C9 |
| máy phát điện xoay chiều | STAMFORD / MECC ALTE |
| Bảng điều khiển | DeepSea / Smartgen |
| Năng lượng đầu ra | 360kW |
|---|---|
| Tần số | 50/60Hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| động cơ | FPT |
| máy phát điện xoay chiều | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek tùy chọn |
| Năng lượng định giá | 300KW/375KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 540A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT/ (Ý) CURSOR13TE2A |
| Năng lượng định giá | 80KW /100KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/NEF67Sm1 |
| Năng lượng định giá | 220KW |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 396A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ C87TE1D |
| Năng lượng định giá | 300KW/375KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 540A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | Euro Ý FPT/ (Ý) CURSOR13TE2A |
| Năng lượng định giá | 220KW/275KVA |
|---|---|
| Tần số | 50Hz / 60Hz |
| Hiện hành | 396A |
| Điện áp | 220/380V, 230/400V, 240/415V |
| động cơ | FPT FPT/ C87TE1D |
| Năng lượng (Prime/Standby) | 80kw 100kva |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Hiện hành | 144A |
| Điện áp | 230/400V |
| động cơ | FPT/NEF67Sm1 |
| Thương hiệu động cơ | FPT |
|---|---|
| Thủ tướng | 320kW 400KVA |
| Mô hình Genset | GP440FPS |
| điện dự phòng | 352kW 440KVA |
| Mô hình động cơ | C13 |