| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 192FAGE 4 thì |
| Power(Prime/Standby) | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V88 , 2 cylinder diesel engine |
| Năng lượng đầu ra | 5KVA |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Điện áp | 220v - 690v Tùy chọn |
| Động cơ | 188FAE |
| Máy biến đổi | 100% đồng |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 5,5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | 186FAE 4 thì |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Cooling System | Air/Water |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Fuel | Diesel |
| Output Power | 5kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Welding capacity | 30A-300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine 2 cylinder 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Welding capacity | 30A-300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine 2 cylinder 4 stroke |
| Công suất đầu ra (Prime / Standby) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 20A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ 192FAE / Trung Quốc |
| Sức mạnh (Thủ tướng / Chế độ chờ) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Hiện tại | 54A |
| Vôn | 220/230 / 240v |
| Động cơ | Động cơ diesel 2V92, 2 xi lanh, làm mát bằng không khí |